ผลบอลวันที่

 
ผลบอลวันที่ 18-10-2019
เวลา เหย้า ผล FT เยือน
สเปน พรีเมียร์ ลาลีก้า
02:00 [1]  กรานาด้า ซีเอฟ    ซีเอ โอซาซูน่า   [2]
บุนเดสลีกา เยอรมัน
01:30 [3]  ไอน์ทรัค แฟร้งเฟิร์ต    ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น   [4]
ฝรั่งเศส ลีก 1
01:45 [5]  โอจีซี นีซ    ปารีส แซงต์ แชร์กแมง   [6]
อังกฤษ ลีก แชมป์เปี้ยนชิพ
01:45 [7]  คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้    เชฟฟิลด์ เว้นเดย์   [8]
เยอรมัน บุนเดสลีกา 2
23:30 [9]  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ    ไดนาโม เดรสเดน   [10]
23:30 [11]  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา    เนิร์นแบร์ก   [12]
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 [13]  คาดิซ    ลาส พาลมัส   [14]
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
00:00 [15]  เอเอบี อัลบอร์ก    โอบี โอเดนเซ่   [16]
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 [17]  เอเอฟซี เอสคิลทูน่า    จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์   [18]
ฝรั่งเศส ลีก 2
01:00 [19]  อฌักซิโอ้    เอเอส น็องซี่ ลอแรน   [20]
01:00 [21]  ชามัวร์ นิออร์    แก็งก็อง   [22]
01:00 [23]  ชาร์โต้รูห์    ปารีส เอฟซี   [24]
01:00 [25]  แกลร์มงต์    โรเด็ซ เอเอฟ   [26]
01:00 [27]  เอฟซี แซมบลี้    โซโชซ์ มงเบลียาร์   [28]
01:00 [29]  เกรโนเบิล ฟุต 38    ยูเอส โอร์แลงส์   [30]
01:00 [31]  เอสเอ็ม ก็อง    วาลองเชียนส์   [32]
01:00 [33]  ทรัวส์    เลอ ม็องส์ ยูซี 72   [34]
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก
00:30 [35]  กาลาตาซาราย    ซิวาสสปอร์   [36]
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 [37]  ซิตทาเดล่า    โคเซนซ่า   [38]
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:45 [39]  คอร์ค ซิตี้    ดันดาลค์   [40]
01:45 [41]  เซนต์. แพทริค แอตเลติค    โบฮีเมียนส์   [42]
01:45 [43]  ยูซี ดับลิน    แชมร็อค โรเวอร์ส   [44]
02:00 [45]  ฟินน์ ฮาร์ป    วอเตอร์ฟอร์ด เอฟซี   [46]
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 [47]  ไอเค เฟรจ    ฮาล์มสตัด   [48]
อังกฤษ ลีก 1
01:45 [49]  ลินคอล์น ซิตี้    ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์   [50]
01:45 [51]  ทรานเมียร์ โรเวอร์    เซาท์เอนด์ ยูไนเต็ด   [52]
รัสเซีย พรีเมียร์ ลีก
23:30 [53]  อัคชแมต กรอซนี่    โลโคโมทีฟ มอสโก   [54]
เบลเยี่ยม เฟิร์ส ดิวิชั่น เอ
01:30 [55]  รอยัล เอ็กซ์เซล มูสครอน    คลับ บรูช   [56]
ฮอลแลนด์ เอร์สเตอ ดีวีซี
01:00 [57]  เอสซี คัมบูร์    ท็อปส์ ออสส์   [58]
01:00 [59]  เดน บอสช์    โรด้า เจซี   [60]
01:00 [61]  ดอร์เดรชท์    เฮลมอนด์ สปอร์ต   [62]
01:00 [63]  เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น    เอ็นเอซี เบรด้า   [64]
01:00 [65]  โก อเฮด อีเกิ้ลส์    โวเลนดัม   [66]
01:00 [67]  อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)    อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน)   [68]
01:00 [69]  ยูเทรกต์ (ทีมเยาวชน)    เดอ กราฟแช็พ   [70]
01:00 [71]  เอ็มวีวี มาสทริสช์    เอสบีวี เอ็กเซลเซอร์   [72]
01:00 [73]  เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น    พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน)   [74]
01:00 [75]  เทลสตาร์    อัลเมเร่ ซิตี้ เอฟซี   [76]
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
23:00 [77]  วีบอร์ก เอฟเอฟ    เฟรแมด อมาเจอร์   [78]
23:30 [79]  ฮวีโดรฟ ไอเอฟ    เวนไดส์เซล เอฟเอฟ   [80]
โปรตุเกส คัพ
02:30 [81]  โควา ดา พีดาเด้    เบนฟิก้า   [82]
โรมาเนีย ลีก้า ไอ
22:00 [83]  เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์    เอฟซี โวลันทาริ   [84]
00:30 [85]  ดินาโม บูคาเรสต์    กัซ เมทัน เมดิอัส   [86]
ออสเตรีย ลีก 2
00:10 [87]  เบลอ เวียส ลินซ์    ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี   [88]
00:10 [89]  ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา    แว็คเกอร์ อินนาบลู๊ค   [90]
00:10 [91]  เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา    ออสเตรีย ลุสเตนัว   [92]
00:10 [93]  เอสเคยู อัมเสตทเทน    เอสวี ลาฟนิทซ์   [94]
00:10 [95]  เอสเค ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต    เอสวี ฮอร์น   [96]
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1
17:00 [85]  ฮอกไกโด คอนซาโดล ซัปโปโร    เซเรซโซ โอซาก้า   [86]
17:00 [87]  มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี    คาชิม่า แอนท์เลอร์ส   [88]
17:30 [89]  อุระวะ เร้ด ไดมอนด์ส    โออิตะ ทรีนีต้า   [90]
เยอรมัน ลีกท้องถิ่น บาวาเรีย
00:30 [151]  เอฟซี เมมมินเก้น    ทีเอสเฟา บุชบัช   [152]
อาร์เจนติน่า ซุปเปอร์ ลีก้า
05:00 [163]  อาร์เซน่อล เดอ ซารานดิ    ซีเอ ริเวอร์ เพลท   [164]
07:10 [165]  โบค่า จูเนียร์    ราซิ่ง คลับ   [166]
สก็อตแลนด์ เอฟเอ คัพ
01:05 [83]  บอนนี่ริก โรเซ่    บัคกี้ ทิสเทิ่ล   [84]
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1
23:00 [91]  เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์    เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่   [92]
23:00 [93]  วิกรี่ ซูวอลกี้    ออดร้า ออโปเล่   [94]
23:00 [95]  พุสช่า นีโพโลมิซ    จีเคเอส ไทชี   [96]
00:00 [97]  สตาล เมียเลค    แซนเดคก้า โนวี่ แซ็คซ์   [98]
01:45 [99]  มีดซ์ เลกนิก้า    โอเคเอส สโตมิล ออลเซทาน   [100]
เยอรมัน ลีกท้องถิ่น เหนือ
00:30 [101]  เอสเฟา โดรเชอร์เซน/เอสเซล    แวร์เดอร์ เบรเมน (ทีมสมัครเล่น)   [102]
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
23:00 [103]  เอชเอ็นเค กอริก้า    เอ็นเค ดินาโม ซาเกร็บ   [104]
เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
01:45 [105]  เซฟน์ ดูจน์ เอเอฟซี    คายร์นาร์วอน ทาวน์   [106]
02:00 [107]  คาร์มาร์เธ็น ทาวน์    อเบอรี่สวิธ ทาวน์   [108]
ฝรั่งเศส เนชั่นแนล
23:00 [109]  ยูเอส อาวองเซ่    เอสซี ตูลง   [110]
01:00 [111]  เอฟซี บาสเตีย บอร์โก้    เร้ด สตาร์ แซ็ง-อวน   [112]
01:00 [113]  ยูเอส ค็องคารนูร์    บรูค เอน เบรสเซ่ พีรอนนาส 01   [114]
01:00 [115]  เอสโอ โชเลท    ลีญง ดูเชเร่   [116]
01:00 [117]  เลอ ปูย ฟุต 43 โอแวร์    เอเอส เบซิเออร์   [118]
01:00 [119]  สต๊าด ลาวัลลัวส์    พู เอฟซี   [120]
01:00 [121]  บูโลญจน์    ยูเอส คูวิลลี่   [122]
01:00 [123]  วิลล์ฟรองช์    จีเอฟซี อฌักซิโอ้   [124]
01:00 [125]  ยูเอส ครีเทล    ยูเอสแอล ดุงเคิร์ก   [126]
จีน ฟุตบอล ซุปเปอร์ ลีก
18:35 [127]  เซินเจิ้น เอฟซี    กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ ทาวบาว   [128]
18:35 [129]  เทียนจิน ฉวนเจียน    วูฮัน ซัล   [130]
เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น
07:00 [131]  พูอีบลา เอฟซี    แอตลาส   [132]
09:00 [133]  ติบูโรเนส โรโฮส เบราครูซ    ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล   [134]
09:06 [135]  ซานโต๊ส ลากูน่า    ติฮัวน่า   [136]
ออสเตรเลีย เอ-ลีก
15:30 [137]  เมลเบิร์น วิคตอรี่    เวสท์เทิร์น ซิดนี่ย์ วันเดอเรอร์ เอฟซี   [138]
บราซิล ซีรี่ย์ บี
05:15 [139]  คริคิวม่า อีซี เอสซี    ซีอาร์บี มาเซโอ   [140]
07:30 [141]  วิคตอเรีย บีเอ    ลอนดรินา พีอาร์   [142]
เยอรมัน ลีก้า 3
00:00 [143]  ดุ๊ยส์บวร์ก    ไกเซอร์สเลาเทิร์น   [144]
เยอรมัน ลีกท้องถิ่น ตะวันตก
00:00 [145]  เอสซี เวิร์ล    อาร์เมเนีย อาเค่น   [146]
โปแลนด์ แอ็กสตรากลาซ่า
23:00 [147]  ซาเกลบี้ ลูบิน    โปกอน ชแชตชิน   [148]
01:30 [149]  วิสล่า คราคอฟ    เพียซ กิลวิค   [150]
เยอรมัน ลีกท้องถิ่น ตะวันออกเฉียงเหนือ
00:00 [153]  ร็อท ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ    บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟเฟา 08   [154]
แอฟริกา เนชั่นส์ แชมป์เปี้ยนชิพ (รอบคัดเลือก)
00:00 [155]  ซูดาน    แทนซาเนีย   [156]
เบลเยี่ยม เฟิร์ส ดิวิชั่น บี
01:30 [161]  เควีซี เวสเตอร์โล    โลเคอเรน   [162]